Multimode Fiber Optic Patch Cord

  • ST to ST OM3 Duplex Patch Cord

    ST hanggang ST OM3 Duplex Patch Cord

    · Nakakatagpo sa EIA / TIA 604-2 na may ceramic ferrule para sa mga high speed cabling network. · Ang naka-print na cable ay tumutulong na linawin at makilala ang iba't ibang mga kable. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL at RL. · Bend hindi sensitibo hibla cable ay nagpapakita ng isang mahusay na pagganap sa tatag. · K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Ang pagtutukoy ng Connector ST sa ST Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 50 / 125μm OM3 Jacket Colour Aqua Polishing UPC sa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • SC to SC OM4 Duplex Patch Cord

    SC sa SC OM4 Duplex Patch Cord

    · Nakakatagpo sa EIA / TIA 604-2 na may ceramic ferrule para sa mga high speed cabling network. · Ang naka-print na cable ay tumutulong na linawin at makilala ang iba't ibang mga kable. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL at RL. · Bend hindi sensitibo hibla cable ay nagpapakita ng isang mahusay na pagganap sa tatag. · K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Pagtutukoy ng Connector SC sa SC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 50 / 125μm OM4 Jacket Color Aqua Polishing UPC sa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    MPO To LC Duplex OM3 Duplex Patch Cord

    Ang mga cable ng MPO hanggang LC Breakout ang iyong pinakamahusay na pagpipilian para sa mga network ng high density fiber. Partikular itong idinisenyo para sa mabilis na mga aplikasyon ng ethernet, fiber channel, data center at gigabit ethernet na mga application. Ang 12 Fiber harness cable na ito ay ginagamit para sa pagkonekta (6) SFP + sa isang MPO adapter panel at MPO trunk. Pagtukoy ng pagtutukoy Isang MPO Babae (walang pin) Connector B LC UPC Duplex Fiber Mode OM3 50 / 125μm Daluyong 850 / 1310nm 40 / 100G Ethernet Distansya 100m sa 850nm 10G Ethernet Dis ...
  • MTP OM4 Patch Cord

    MTP OM4 Patch Cord

    Ang 50 / 125μm OM4 multimode bend insensitive fiber optic cable ay hindi gaanong pagpapalambing kapag baluktot o baluktot kumpara sa tradisyonal na mga optical fiber cable at gagawin nitong mas mahusay ang pag-install at pagpapanatili ng mga fiber optic cables. Maaari rin itong makatipid ng mas maraming puwang para sa iyong mataas na density ng paglalagay ng kable sa mga sentro ng data, mga network ng negosyo, silid telecom, mga sakahan ng server, mga cloud storage network, at anumang mga lugar na kailangan ng mga fiber patch cable. Ito 50/125 OM4 multimode fiber optic cable ay perpekto para sa co ...
  • MTP To LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    MTP To LC 12 Fibers OM3 Fanout Cable

    1.0.35dB Ultra Low IL na may USCONEC Connectors, 0.15dB Ultra Low IL na may LC Connectors. Ang 2.Corning o YOFC fiber ay dinisenyo upang ipasa ang ISO, IEC, RoHS. at iba pa pamantayan. 3. Ang baluktot na hibla ng hibla na walang hibla ay nagpapakita ng mahusay na pagganap sa kakayahang umangat. 4.K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Pagtutukoy ng pagtutukoy Isang MTP Babae elite Connector B LC Fiber Mode 50 / 125μm OM3 Jacket Kulay Aqua Polish Type PC sa UPC Jacket Material OFNR, OFNP, LSZH Insertion Loss ...
  • SC To SC OM1 Duplex Patch Cord

    SC Upang SC OM1 Duplex Patch Cord

    · Nakakatagpo sa EIA / TIA 604-2 na may ceramic ferrule para sa mga high speed cabling network. · Ang naka-print na cable ay tumutulong na linawin at makilala ang iba't ibang mga kable. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL at RL. · Bend hindi sensitibo hibla cable ay nagpapakita ng isang mahusay na pagganap sa tatag. · K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Pagtukoy ng Connector SC sa SC Jacket OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 62.5 / 125μm Jacket Color Orange Polishing UPC sa UPC Jacket Material PVC (OFNR), ...
  • SC To SC OM2 Duplex Patch Cord

    SC Upang SC OM2 Duplex Patch Cord

    Ang fiber optic patch cord multimode na ito ay may kasamang mataas na materyal na pagganap ng jacket, na mas matagal ang buhay ng serbisyo para magamit. Bilang karagdagan, ito ay hindi gaanong pagpapalambing kapag baluktot o baluktot kumpara sa tradisyonal na mga optical fiber cable, kaya ginagawang mas mahusay ang pag-install at pagpapanatili ng mga fiber optic cables. Mayroong tatlong uri ng mga pagpipilian sa materyal na dyaket, kabilang ang PVC (OFNR), OFNP, LSZH, at ang mga tao ay maaaring magkaroon ng isang mas mahusay na pagpipilian alinsunod sa kanilang pangangailangan. Ang maliwanag at kahel na hitsura ay maaaring ...
  • SC to SC OM3 Duplex Patch Cord

    SC sa SC OM3 Duplex Patch Cord

    · Nakakatagpo sa EIA / TIA 604-2 na may ceramic ferrule para sa mga high speed cabling network. · Ang naka-print na cable ay tumutulong na linawin at makilala ang iba't ibang mga kable. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL at RL. · Bend hindi sensitibo hibla cable ay nagpapakita ng isang mahusay na pagganap sa tatag. · K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Pagtutukoy ng Connector SC sa SC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 50 / 125μm OM3 Jacket Color Aqua Polishing UPC sa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • LC to LC OM4 Duplex Patch Cord

    LC sa LC OM4 Duplex Patch Cord

    · Nakakatagpo sa EIA / TIA 604-2 na may ceramic ferrule para sa mga high speed cabling network. · Ang naka-print na cable ay tumutulong na linawin at makilala ang iba't ibang mga kable. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL at RL. · Bend hindi sensitibo hibla cable ay nagpapakita ng isang mahusay na pagganap sa tatag. · K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Pagtutukoy ng Connector LC sa LC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 50 / 125μm OM4 Jacket Colour Aqua Polishing UPC sa UPC Jacket Material PVC (OFNR), OFNP, LSZH Insertion ...
  • LC To LC OM3 Duplex Patch Cord

    LC To LC OM3 Duplex Patch Cord

    · Nakakatagpo sa EIA / TIA 604-2 na may ceramic ferrule para sa mga high speed cabling network. · Ang naka-print na cable ay tumutulong na linawin at makilala ang iba't ibang mga kable. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL at RL. · Bend hindi sensitibo hibla cable ay nagpapakita ng isang mahusay na pagganap sa tatag. · K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Pagtutukoy ng Connector LC toLC Jacket OD 1.2 / 1.6 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 50 / 125μm OM3 Jacket Color Aqua Polishing UPC sa UPC Jacket Material PVC (OFNR), O ...
  • LC To LC OM2 Duplex Patch Cord

    LC To LC OM2 Duplex Patch Cord

    1. Ang produkto ay nagpatibay ng na-import na ceramic pin at nag-import ng mataas na kalidad na mga fiber optic cable. 2. Ipakilala ang mga banyagang advanced na teknolohiya ng paggiling at kagamitan sa paggiling upang matiyak ang nakasentro na paglihis ng hibla, ang butas ng hibla, ang ibabaw ng hibla na walang gasgas at mga bahid, at ang mga parameter ng radius ng kurbada ng ceramic end face ay nakakatugon sa pamantayan 3. Ang pagkawala ng pagpapasok ay maliit, ang pagkawala ng pagbabalik ay malaki, ang pagpapalit ay mabuti, ang paulit-ulit na pagpasok at ...
  • LC to LC OM1 Duplex Patch Cord

    LC sa LC OM1 Duplex Patch Cord

    · Nakakatagpo sa EIA / TIA 604-2 na may ceramic ferrule para sa mga high speed cabling network. · Ang naka-print na cable ay tumutulong na linawin at makilala ang iba't ibang mga kable. · Zirconia Ceramic Ferrule Optimum IL at RL. · Bend hindi sensitibo hibla cable ay nagpapakita ng isang mahusay na pagganap sa tatag. · K = K karton na pakete ay nagbibigay ng maximum na proteksyon sa iyong mga item. Pagtutukoy ng Connector LC sa LC Jacket OD 1.2 / 1.8 / 2.0 / 3.0mm Fiber Mode 62.5 / 125μm Jacket Color Orange Polishing UPC sa UPC Jacket Material PVC (OFNR), ...