Paglipat ng Ethernet1

  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch Model ZJ-1000228-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet to 2 Fiber Switch Model ZJ-1000228-S20

    Ang 8 Port 1000Mbps Ethernet hanggang 2 Fiber Switch ay 1000BASE-FX Ethernet tanso na media sa 1000Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 8 Port 100 / 1000M Ethernet + 2 Port Fiber Switch, SC • Kalahati o buong duplex auto-negosasyon • 100 / 1000Mbps auto-negosasyon para sa tanso port • Auto MD ...
  • 8 Port 1000Mbps Ethernet to 1 Fiber Switch Model ZJ-1000208-S20

    8 Port 1000Mbps Ethernet sa 1 Fiber Switch Model ZJ-1000208-S20

    Ang 8 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ay 1000BASE-FX Ethernet tanso na media sa 1000Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 8 Port 100 / 1000M Ethernet + 1 Port Fiber Switch, SC • Kalahati o buong duplex auto-negosasyon • 100 / 1000Mbps auto-negosasyon para sa tanso port • Auto MDI / M ...
  • 2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ZJ-1000204-S20

    2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ZJ-1000204-S20

    2 Port 1000Mbps Ethernet to Fiber Switch ay 1000BASE-FX Ethernet tanso media sa 1000Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 4 Port 100 / 1000M Ethernet + 2 Port Fiber Switch, SC • Kalahati o buong duplex auto-negosasyon • 100 / 1000Mbps auto-negosasyon para sa tanso port • Auto MDI / M ...
  • 2 Ports 100/1000Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-1000102-25

    2 Port 100 / 1000Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-1000102-25

    2 Ports 100 / 1000Mbps Ethernet Fiber Switch ay 1000BASE-FX Ethernet tanso media sa 1000Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 2 Port 100 / 1000M Ethernet + 1 Port Fiber Switch, Single Mode Dual Fiber • Kalahati o buong duplex auto-negosasyon • 100/1000 Mbps auto-negosasyon para sa ...
  • 24 Port L2/L3 Managed Ethernet Switch ZJ8300-28G-4TF

    24 Port L2 / L3 Pamahalaang Ethernet Switch ZJ8300-28G-4TF

    24 Port L2 Management Ethernet Switch, nagbibigay ito ng 350Gbps switching kapasidad, pinakamataas na pagganap; Ang pagkakaroon ng pagganap ng pagpapasa ng 96Mpps, pagpapasa ng bilis ng L2 / L3 wire ‐. Nagbibigay ang modular na disenyo ng 24 port 10/100 / 1000M fiber Ethernet RJ45, at 4 port 10G SFP + slot, 1 Console port. Magbigay ng sapat na bandwidth para sa pagsasama-sama at pangunahing Exchange ng data. Ang mga gumagamit ay maaaring pumili ng 10G port ayon sa demand upang matiyak ang matatag na operasyon ng network at pagbabalanse ng paglo-load ng link. L2 10G Management switch na may mataas na bandw ...
  • 8 Port 100Mbps Ethernet to Fiber Switch  Model ZJ-100108-25

    8 Port 100Mbps Ethernet to Fiber Switch Model ZJ-100108-25

    Ang 10 / 100M Optic Fiber Switch ay 100BASE-FX Ethernet tanso na media sa 100Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 8 Port 10 / 100M Ethernet + 1 Port Fiber Switch, Single Mode Dual Fiber • Half o buong duplex auto-negosasyon • 10/100 Mbps auto-negosasyon para sa tanso port • Auto MDI ...
  • 4 Port 10/100Mbps Ethernet + 2 port Fiber Optic Switch Model ZJ-100204-25

    4 Port 10 / 100Mbps Ethernet + 2 port Fiber Optic Switch Model ZJ-100204-25

    Ang 10 / 100M Optic Fiber Switch ay 100BASE-FX Ethernet tanso na media sa 100Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 4 Port 10 / 100M Ethernet + 2 Port Fiber Switch, Single Mode Dual Fiber • Kalahati o buong duplex auto-negosasyon • 10/100 Mbps auto-negosasyon para sa tanso port • Auto MDI ...
  • 4 Port 100Mbps Ethernet to Fiber Switch Model ZJ-100104-25

    4 Port 100Mbps Ethernet to Fiber Switch Model ZJ-100104-25

    Ang 10 / 100M Optic Fiber Switch ay 100BASE-FX Ethernet tanso na media sa 100Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 4 Port 10 / 100M Ethernet + 1 Port Fiber Switch, Single Mode Dual Fiber • Kalahati o buong duplex auto-negosasyon • 10/100 Mbps auto-negosasyon para sa tanso port • Auto MDI ...
  • 2 Ports 10/100Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-100102-25

    2 Port 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch Model ZJ-100102-25

    2 Ports 10 / 100Mbps Ethernet Fiber Switch ay 100BASE-FX Ethernet tanso media sa 100Base-TX Fiber. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Fiber Switch hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone. Mga Tampok • 2 Port 10 / 100M Ethernet + 1 Port Fiber Switch, Single Mode Dual Fiber • Half o buong duplex auto-negosasyon • 10/100 Mbps auto-negosasyon para sa tanso ...