Ethernet Media Converter

  • 1000Mbps SFP Media Converter  ZJ-GS03-PF

    1000Mbps SFP Media Converter ZJ-GS03-PF

    Ang 1000Mbps Ethernet RJ45 sa SFP Media Converter ay nag-convert ng 100BASE-FX fiber sa 100Base-TX tanso media o kabaligtaran. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Media Converter hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone, o naka-mount sa 2U 14 slot media converter chassis na may sentralisadong supply ng kuryente. Mga Tampok • 1000Mbps Ethernet RJ45 sa SFP Media Converter • Half o ...
  • 100Mbps SFP Media Converter  ZJ-1100SFP

    100Mbps SFP Media Converter ZJ-1100SFP

    Ang 100Mbps Ethernet RJ45 sa SFP Media Converter ay nagko-convert ng 100BASE-FX fiber sa 100Base-TX tanso media o kabaligtaran. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Media Converter hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone, o naka-mount sa 2U 14 slot media converter chassis na may sentralisadong supply ng kuryente. Mga Tampok • 100Mbps Ethernet RJ45 sa SFP Media Converter • Half o ...
  • 100Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-3100AB

    100Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-3100AB

    Binabago ng 10 / 100M Fiber Media Converter ang 100BASE-FX fiber sa 100Base-TX tanso na media o kabaligtaran. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Media Converter hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone, o naka-mount sa 2U 14 slot media converter chassis na may sentralisadong supply ng kuryente. Mga Tampok • 1 Port 10 / 100M Media Converter, Single Mode Single Fiber • Half o ful ...
  • 100Mbps Dual Fiber Media Converter  ZJ-1100S-25

    100Mbps Dual Fiber Media Converter ZJ-1100S-25

    Binabago ng 10 / 100M Fiber Media Converter ang 100BASE-FX fiber sa 100Base-TX tanso na media o kabaligtaran. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Media Converter hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone, o naka-mount sa 2U 14 slot media converter chassis na may sentralisadong supply ng kuryente. Mga Tampok • 1 Port 10 / 100M Media Converter, Single Mode Dual Fiber • Kalahati o buong ...
  • 2 Ports Ethernet to Fiber Media Converter ZJ-100102-25

    2 Mga Port Ethernet sa Fiber Media Converter ZJ-100102-25

    Binabago ng 10 / 100M Fiber Media Converter ang 100BASE-FX fiber sa 100Base-TX tanso na media o kabaligtaran. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Media Converter hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone, o naka-mount sa 2U 14 slot media converter chassis na may sentralisadong supply ng kuryente. Pagtukoy • 10 / 100M 2 Port Ethernet sa Fiber Media Converter • Kalahati o buong d ...
  • 1000Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-GS03A/B

    1000Mbps Single Fiber Media Converter ZJ-GS03A / B

    Binago ng 10/100 / 1000M Fiber Media Converter ang 1000BASE-FX fiber sa 1000Base-TX tanso media o kabaligtaran. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Media Converter hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone, o naka-mount sa 2U 14 slot media converter chassis na may sentralisadong supply ng kuryente. Mga Tampok • 10/100 / 1000M Media Converter, Single Mode Single Fiber • Half o ...
  • 1000Mbps Dual Fiber Media Converter ZJ-GS-03

    1000Mbps Dual Fiber Media Converter ZJ-GS-03

    Binago ng 10/100 / 1000M Fiber Media Converter ang 1000BASE-FX fiber sa 1000Base-TX tanso media o kabaligtaran. Magbigay ng isang madali at matipid na solusyon upang mag-upgrade ng isang network na batay sa tanso sa fiber optic upang mapalawak ang maabot ng signal. Distansya ng paghahatid ng Media Converter hanggang sa 120km. Disenyo ng plug-and-play, madaling mai-install. Maaari itong magamit bilang stand-alone, o naka-mount sa 2U 14 slot media converter chassis na may sentralisadong supply ng kuryente. Mga Tampok • 10/100 / 1000M Media Converter, Single Mode Dual Fiber • Half o ...
  • 2U 16 Slots Rack Mount Chassis

    2U 16 Slots Rack Mount Chassis

    Ang 2U 16 Chassis Chassis ay maaaring tumanggap ng isang kumbinasyon ng hanggang sa 16 na piraso ng mga module ng video at mga module ng video / data. Ang disenyo ng AC110 / 220V Switch Mode Power Supply (SMPS) ay nagtatrabaho upang gawing posible ang independiyenteng modulasyong gumagana nang walang pagkagambala mula sa isang pag-shutdown ng kuryente at pagkabigo ng iba pang mga module sa loob ng chassis. Ang mataas na pagiging maaasahan at katatagan ng bawat module ay nakakamit. Mga Tampok • 2U 16 Slots Chassis para sa Media Converter • Pag-aampon ng Dual Power Supply, mapahusay nito ang pagiging maaasahan ng ...
  • 2U 14 Slots Rack Mount Chassis

    2U 14 Slots Rack Mount Chassis

    Ang 2U 14 Slots chassis ay maaaring tumanggap ng 14 na hanay ng 10 / 100M o 10/100 / 1000M na mga stander na media converter. Ang disenyo ng AC110 / 220V Switch Mode Power Supply (SMPS) ay nagtatrabaho upang gawing posible ang independiyenteng modulasyong gumagana nang walang pagkagambala mula sa isang pag-shutdown ng kuryente at pagkabigo ng iba pang mga module sa loob ng chassis. Ang mataas na pagiging maaasahan at katatagan ng bawat module ay nakakamit. Mga Tampok • 2U 14 Slots Chassis para sa Media Converter • Pag-aampon ng Dual Power Supply, mapahusay nito ang pagiging maaasahan ng Rack • Sup ...