EPON OLT

  • ZJ5610-EL Series EPON OLT

    ZJ5610-EL Series EPON OLT

    Ang ZJ5610-EL ay isang mataas na pagsasama at katamtamang kapasidad na EPON OLT na idinisenyo para sa pag-access ng mga operator at network ng enterprise campus. Sinusundan nito ang IEEE802.3 ah mga pamantayang panteknikal at natutugunan ang mga kinakailangan sa kagamitan ng EPON OLT ng YD / T 1945-2006 Mga kinakailangang teknikal para sa access network —— batay sa Ethernet Passive Optical Network (EPON) at China telecom EPON mga kinakailangang teknikal 3.0. Ang serye ng ZJ5610-EL ay nagtataglay ng mahusay na pagiging bukas, malaking kapasidad, mataas na pagiging maaasahan, kumpletong pagpapaandar ng software, ...
  • xPON OLT ZC8500

    xPON OLT ZC8500

    Panimula 1. Kagamitan sa Carrier-grade high-density rak-type na PON OLT kagamitan 2. Unipormeng platform ng 1G-EPON, 10G-EPON at GPON 3. 10 PON slots, 160 1G-EPON o 80 10G-EPON port o 160 GPON port 4 Proteksyon ng optikong link ng PON, pangunahing proteksyon ng mga board ng kalabisan, proteksyon ng kalabisan ng mga module. Mga Katangian 1. Pamantayan: Natutugunan ng EPON ang IEEE802.3-2008 Pamantayan, natutugunan ng GPON ang ITU-T G.984 Pamantayan. 2. Malaking kapasidad: 160 port ng 1 1G-EPON o 80 port ng 10G-EPON o 160 port ng GPON. 3. Mga Multi-port: GE Comb ...
  • Outdoor EPON OLT ZC6000

    Panlabas na EPON OLT ZC6000

    Panimula 1. Kagamitan sa labas ng eroplano EPON OLT kagamitan 2. Opsyonal na 1550nm EDFA pluggable module 3. 8 PON port 4. Disenyo ng grade na pang-industriya, ganap na nakapaloob na die casted Al shell 5. Mga kalabisan na mga module ng kuryente Mga Katangian 1. Pamantayan: sumusunod sa IEEE802.3- Pamantayang 2008. 2. Serbisyo interface: gilid ng network: 2 GE electric port at 2 10GE optical port, panig ng gumagamit: 8 port ng GEPON. 3. Pag-andar ng EDFA: nagbibigay ng malalusot na mga module ng CATV EDFA at maaaring ipasadya ang output na optical power. 4. Mataas na relia ...
  • Carrier-grade box-type EPON OLT ZC1600

    Carner-grade box-type EPON OLT ZC1600

    Panimula 1. Kagamitan-uri ng kahon na uri ng kahon EPON OLT kagamitan 2. Angkop para sa malakihan na pag-access, nababaluktot para sa pag-install 3. 16 PON port 4. Proteksyon ng optikong link ng PON, kalabisan na mga module ng kuryente Mga Katangian 1. Pamantayan: sumusunod sa IEEE802.3- Pamantayang 2008. 2. Kapasidad: 16 PON port. 3. Mga Multi-port: magbigay ng mga GE port (electric at optical) at 10GE optical port sa gilid ng network. 4. Mataas na pagiging maaasahan: proteksyon ng kalabisan ng mga module ng kuryente, kalabisan ng mga module ng fan, PON optical link prote ...